Smyril Line er með höfuðstöðvar í Tórshavn í Færeyjum. Við höfum einnig útibú í Danmörku, Íslandi og Þýskaland.

Iceland

Smyril Line Iceland
Fornbúðir 5
220 Hafnarfjörður
Iceland

+354 570 8600

Faroe Islands (HQ)

Smyril Line p/f
Yviri við Strond 1, P.O.Box 370
110 Tórshavn
Faroe Islands

+298 345900
+298 345901
office@smyrilline.fo

Denmark

Smyril Line Denmark
Erik Sondrupsvej 10-12
9850 Hirtshals
Denmark

+45 96 55 85 00
+45 96 55 85 01
booking@smyrilline.dk

Germany

Smyril Line Deutschland
Sell Speicher Wall 55
24103 Kiel
Germany

+49 0431-200886
+49 0431-2008870
info@smyrilline.de

The Netherlands

Smyril Line Nederland
Rotterdamseweg 191
3332 AH Zwijndrecht
The Netherlands

+31 (0)78-6198525
info@smyrilline.nl

Smyril Line Iceland
Linda Björk Jóhannsdóttir Sales and marketing Linda Björk Jóhannsdóttir +354 470 2803
lindabjork@smyrilline.fo
Sales Ósk Ómarsdóttir +354 470 2803
osk@smyrilline.fo
Management
Rúni Poulsen Adm. Director Rúni Poulsen +298 34 59 02
runi@smyrilline.fo
Unnur Danielsen Executive Co-ordinator Unnur Danielsen +298 34 59 12
unnur@smyrilline.fo
Finance
Nina Djurhuus Finance Department Manager Nina Djurhuus +298 34 59 31
ninad@smyrilline.fo
Bartal Højgaard Finance Manager Bartal Højgaard +298 34 59 53
bartal@smyrilline.fo
Tórður Bærentsen Accounting and Software Development Tórður Bærentsen +298 34 59 39
tordur@smyrilline.fo
Teresa Joensen Accounting Teresa Joensen +298 34 59 34
ter.jo@smyrilline.fo
Miriam Vinther Egholm Accounting Miriam Vinther Egholm +298 34 59 36
miriam.e@smyrilline.fo
Herbjørg Pálsdóttir Accounting Herbjørg Pálsdóttir +298 34 59 35
herbjorg@smyrilline.fo
Danvør Zachariassen Accounting Danvør Zachariassen +298 345932
danvor@smyrilline.fo
Guðrið Hovsgarð Accounting Apprentice Guðrið Hovsgarð +298 34 59 37
fogh@smyrilline.fo
IT
Sámal Olsen IT Manager Sámal Olsen +298 34 59 00
kt@smyrilline.fo
Jógvan Páll Hansen IT Technician Jógvan Páll Hansen +298 34 59 91
jphansen@smyrilline.fo
Tummas Andreasen Software Developer Tummas Andreasen
tummas.a@smyrilline.fo
Sales and Marketing
Henny á Líknargøtu Sales and Marketing Director Henny á Líknargøtu +298 345903
henny@smyrilline.fo
Martin D. Joensen Sales Manager, Faroe Islands Martin D. Joensen +298 34 59 20
martinj@smyrilline.fo
Rúna á Heygum Booking Assistant Rúna á Heygum +298 34 59 18
runah@smyrilline.fo
Heidi Nolsøe Booking Assistant Heidi Nolsøe +298 34 59 16
heidin@smyrilline.fo
Amy Djurhuus Streymoy Booking Apprentice Amy Djurhuus Streymoy +298 34 59 21
ads@smyrilline.fo
Sunniva Arge Sales and Revenue Manager - Hotel Department Sunniva Arge +298 34 59 00
sa@smyrilline.fo
Marjun Falkvard Danberg Booking - Hotel Department Marjun Falkvard Danberg +298 34 59 15
marfd@smyrilline.fo
Súsanna Samró Sales and Promotion - Hotel Department Súsanna Samró +298 34 59 33
sus.sam@smyrilline.fo
Rita Berg Space Manager Rita Berg +298 34 59 13
ritab@smyrilline.fo
Junie Hansen Product Manager Junie Hansen +298 34 59 38
junie@smyrilline.fo
Eydna H. Djurhuus Product and Space Assistant Eydna H. Djurhuus +298 34 59 23
eydnad@smyrilline.fo
Eyðun H. Højgaard Internet Communications Manager Eyðun H. Højgaard +298 34 59 29
eydun@smyrilline.fo
Theodor Sólbjørg Software Engineer Theodor Sólbjørg +298 78 81 88
theo.s@smyrilline.fo
Randi V. Hansen Web Co-ordinator Randi V. Hansen +298 34 59 25
randiv@smyrilline.fo
Karis við Brúgv Graphic Designer and Co-ordinator Karis við Brúgv +298 52 16 17
karis@smyrilline.fo
Andri Gerðisá Graphic Designer Andri Gerðisá +298 34 59 24
andri@smyrilline.fo
Maritime Operations
Jóhan av Reyni Maritime Director Jóhan av Reyni +298 34 59 58
johanavr@smyrilline.fo
Petur á Dul Technical Manager Petur á Dul +298 34 59 17
peturadul@smyrilline.fo
Svein í Heiðunum Service and Quality Manager Svein í Heiðunum +298 34 59 11
sih@smyrilline.fo
Jógvan í Dávastovu Maritime Operations Jógvan í Dávastovu +298 34 59 66
jogvand@smyrilline.fo
Kristian Dahl HSEQ Manager Kristian Dahl +298 34 59 69
kristian@smyrilline.fo
Purchase
Sigmundur H. í Dali Purchase and Promotion Manager Sigmundur H. í Dali +298 34 59 09
sigmundur@smyrilline.fo
Børge E. Persson Purchase Coordinator Børge E. Persson +298 34 59 59
bep@smyrilline.fo
Rakul Jacobsen Purchase Apprentice Rakul Jacobsen +298 34 59 81
rakul.j@smyrilline.fo
Human Resource
Hjørdis í Dávastovu Human Resource Manager Hjørdis í Dávastovu +298 34 59 50
hjordis@smyrilline.fo
Halla Skylv Midjord Human Resource Developer Halla Skylv Midjord +298 34 59 51
halla@smyrilline.fo
Smyril Line Denmark
Oddfríð Petersen Sales and marketing manager Oddfríð Petersen +298 345808
opetersen@smyrilline.dk
Rikke Engbjerg Travel consultant, call center and groups Rikke Engbjerg +45 96 55 85 04
rikke.e@smyrilline.dk
Katja Kallmayer Pedersen Travel consultant Katja Kallmayer Pedersen +45 96 55 85 02
katja@smyrilline.dk
Sarah Bilde Travel consultant trainee Sarah Bilde +45 96 55 85 00
sarah@smyrilline.dk
Smyril Line Germany
Country Manager Börge Muxfeldt +49 4312008872
B.Muxfeldt@Smyrilline.de
Booking Janina Gehrmann +49 4312008876
j.gehrmann@smyrilline.de
The Netherlands
Director Hans Vergouwe +31-(0)78-6-198525
info@smyrilline.nl
Office manager Astrid Ouwendijk +31-(0)78-6-198525
info@smyrilline.nl
Production and sales Laura Gijbels +31-(0)78-6-198525
info@smyrilline.nl
Production and sales Maryse de Visser +31-(0)78-6-198525
info@smyrilline.nl

Translate_Get_your_free_catalogues

Translate_Please_enter_your_credentials_to_receive_your_free_catalogues

Við notum vefkökur til að bjóða þér betri leitarniðurstöður, persónulegri upplýsingar og auglýsingar, aðgerðir á samfélagsmiðulum og greina umferð um síðuna okkar. Vinsamlegast lestu um það hvernig við notum vefkökurnar og hvernig þú getur stjórnað þeim með því að ýta á vefköku stillingar (Cookie Settings). Þú samþykkir vefkökur okkar ef þú heldur áfram að nota vefsíðuna.

Í lagi